dcsimg

นักลงทุนสัมพันธ์

นักวิเคราะห์

อัพเดตข้อมูลล่าสุดวันที่ 23 กรกฎาคม 2557

  • บริษัท หลักทรัพย์ ไอร่า จำกัด (มหาชน)

    สนทนาวุฒิ รัชตระกูล

    02-684-8798

    sontanawoot@aira.co.th

  • บริษัท หลักทรัพย์ เอเชีย พลัส จำกัด (มหาชน)

    ธิปธวัช สุวรรณธำมรงค์

    02-680-1262

    thiptawat@asiaplus.co.th

  • BNP Paribas Securities

    ยุวนีย์ พรหมาภรณ์

    02-611-3554

    yuwanee.pro@acls.co.th

  • บริษัท หลักทรัพย์ บัวหลวง จำกัด (มหาชน)

    ประสิทธิ์ สุจิรวรกุล

    02-618-1342

    prasit@bualuang.co.th

  • บริษัท หลักทรัพย์ โนมูระ พัฒนสิน จำกัด

    เพลินใจ จิระจรัส

    02-638-5772

    Ploenjai.Jirajarus@th.nomura.com

  • บริษัท หลักทรัพย์ คันทรี่ กรุ๊ป จำกัด (มหาชน)

    โดม คุณประยูรสวัสดิ์

    02-205 7000 Ext 4405

    dome.ku@counliygroup.co.th

  • บริษัท หลักทรัพย์ เครดิส สวิส (ประเทศไทย) จำกัด

    วรายุทธ เหลืองเมธากุล

    02-614-6214

    warayut.luangmettakul@credit-suisse.com

  • บริษัท หลักทรัพย์ ดีบีเอส วิคเคอร์ส (ประเทศไทย) จำกัด

    นลิน วิริยะเสถียร

    02-657-7823

    NalyneV@th.dbsvickers.com

  • บริษัท หลักทรัพย์ ฟินันเซีย ไซรัส จำกัด (มหาชน)

    สุรีย์พร ทีวะสุเวทย์

    02-646-9972

    sureeporn.t@fnsyrus.com

  • บริษัท หลักทรัพย์ ไอ วี โกลบอล จำกัด (มหาชน)

    รัตนา ลีนุตพงษ์

    02-658-5787

    rattanal@ivglobal.co.th

  • Jefferies

    Marcin Spiewak

    02-680-1264

    marcin.spiewak@asp-intl.com

  • บริษัท หลักทรัพย์ เจพีมอร์แกน (ประเทศไทย) จำกัด

    จักรพันธ์ พรพรรณรัตน์

    02-684-2679

    kae.pornpunnarath@jpmorgan.com

  • บริษัท หลักทรัพย์ เคจีไอ (ประเทศไทย) จำกัด (มหาชน)

    Suthep Amrit Singh

    02-658-8852

    suthepa@kgi.co.th

  • บริษัท หลักทรัพย์ กรุงศรี จำกัด (มหาชน)

    ชาตรี ศรีสมัยเจริญ

    02-659-7000 Ext 5008

    chaliee.srismaicharoen@krungsrisecurities.com

  • บริษัท หลักทรัพย์ เคทีบี (ประเทศไทย) จำกัด

    ปริญทร์ กิจจาทรพิทักษ์

    02-648-1120

    parin.k@ktbst.co.th

  • บริษัท หลักทรัพย์ เคที ซีมิโก้ จำกัด

    พรศรี ลายสนิทเสรีกุล

    02-624-6258

    phornsril@ktzmico.com

  • บริษัท หลักทรัพย์ แมคควอรี (ประเทศไทย) จำกัด

    บังลังค์ ไวยานนท์

    02-649-7993

    Best.Waiyanont@macquarie.com

  • บริษัท หลักทรัพย์ เมย์แบงก์ กิมเอ็ม (ประเทศไทย) จำกัด (มหาชน)

    สุทธาทิพย์ พีรทรัพย์

    02-658-6300 Ext 1430

    Suttatip.p@maybank-ke.co.th

  • Morgan Stanley (Singapore)

    Divya Gangahar Kothiyal

    (65) 6834-6438

    Divya.Gangahar@morganstanley.com

  • บริษัท หลักทรัพย์ ภัทร จำกัด (มหาชน)

    ชาตรี แพรวพรายกุล

    02-305-9227

    Charti@phaliasecurities.com

  • บริษัท หลักทรัพย์ ฟิลลิป (ประเทศไทย) จำกัด (มหาชน)

    นารี อภิเศวตกานต์

    02-635-1700 Ext 484

    nareea@phillip.co.th

  • บริษัท หลักทรัพย์ อาร์เอชบี โอเอสเค (ประเทศไทย) จำกัด (มหาชน)

    ชาลี กือเย็น

    02-862-9745

    chalie.ku@th.oskgroup.com

  • บริษัท หลักทรัพย์ ไทยพาณิชย์ จำกัด

    วชิราลักษณ์ แสงเลิศศิลปชัย

    02-949-1000 Ext 1033

    vajiralux.sanglerdsillapachai@scb.co.th

  • Standard Chartered Bank (Singapore)

    Nirgunan Tiruchelvam

    (65) 65968519

    Nirgunan.Tiruchelvam@sc.com

  • บริษัท หลักทรัพย์ ธนชาต จำกัด (มหาชน)

    สรัชดา ศรทรง

    02-617-4966

    sarachada.sor@thanachartsec.co.th

  • บริษัท หลักทรัพย์ ทิสโก้ จำกัด

    ชาลินี คงเมือง 02-633-6482

    02-633-6482

    chalinee@tisco.co.th

  • บริษัท หลักทรัพย์ ทรีนีตี้ จำกัด

    ธนภัทร ฉัตรเสถียร

    02-343-9500 Ext 509

    Tanapat@liinitythai.com

  • บริษัท หลักทรัพย์ ยูบีเอส (ประเทศไทย) จำกัด

    Youssef Antoun El Khouri Abboud

    02-613-5752

    Youssef.Abboud@ubs.com

  • บริษัท หลักทรัพย์ ยูโอบี เคย์เฮียน (ประเทศไทย) จำกัด (มหาชน)

    ธัญญา สุทวีปราโมชานนท์

    02-659-8031

    thunya@uobkayhian.co.th

นักลงทุน